High da sabon fasaha sha'anin

10+ Shekarun Ƙwarewar Masana'antu

shafi_kai_bg

VPSA janareta na iskar oxygen don amfanin masana'antu

Takaitaccen Bayani:

VPSA oxygen samar da kayan aiki da aka yafi hada da wani abin hurawa, injin famfo, canza bawul, adsorber da oxygen tank.Iskar da aka matsa da Tushen hura a cikin wani adsorber lodi da oxygen kwayoyin sieves. Danshi, carbon dioxide da nitrogen suna adsorbed don samar da oxygen.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Kamfanin

Nau'in Kasuwanci: Mai ƙira & Factory

Babban Kayayyakin: kayan aikin tsabtace iska da aka matsa, janareta nitrogen na PSA, janareta na oxygen PSA, janareta na iskar oxygen VPSA, janareta na nitrogen ruwa.

Area: fiye da 8000 murabba'in mita

Yawan Ma'aikata: 63 ma'aikata, 6 injiniyoyi

Shekarar Kafa: 2011-3-16

Takaddun tsarin Gudanarwa: CE, ISO90001, ISO14001, ISO45001, ISO13485
Wuri: Bene 1, Gine-gine 1, No.58, Yankin Aikin Masana'antu, Garin Chunjian, gundumar Fuyang, birnin Hangzhou, lardin Zhejiang

Bayanan asali

Samfurin NO: BXO-5 1 zuwa 1000
         
Abu: Carbon Karfe ko SS304

Cikakken Bayani

VPSA oxygen samar da kayan aiki da aka yafi hada da wani abin hurawa, injin famfo, canza bawul, adsorber da oxygen tank.Iskar da aka matsa da Tushen hura a cikin wani adsorber lodi da oxygen kwayoyin sieves. Danshi, carbon dioxide da nitrogen suna adsorbed don samar da oxygen.

Lokacin da aka haɗa su zuwa wani ɗan lokaci, ana amfani da famfo na ruwa don cirewa, kuma damshin da aka ɗora, carbon dioxide, nitrogen da sauran ƙananan iskar gas ana fitar da su bi da bi zuwa sararin samaniya, kuma abubuwan tallan suna sake haɓakawa. Ana aiwatar da matakan aiwatar da matakan da ke sama ta hanyar PLC da tsarin bawuloli don gane sarrafawa ta atomatik.

Maɓalli Maɓalli/Halayen Musamman

hoto1

Babban Sigar Fasaha

Model no. VPSA100-1000NM3/h)

karfin oxygen: 100-1000Nm3/h

Oxygen tsarki: ≥70-94%

Yawan aiki na shekara: ≥5%

Oxygen fitarwa matsa lamba: 20 KPA (Za a iya matsawa)

Voltage da Mita: Haɗu da buƙatun ƙasashe daban-daban

Matakan sarrafawa

hoto2

Aikace-aikace

Samfuran kamfanin tare da "Boxiang" a matsayin alamar kasuwanci mai rijista, ana amfani da shi sosai a cikin ƙarfe na ƙarfe, lantarki lantarki, injin petrochemical, likitan ilimin halitta, roba mai taya, fiber ɗin sinadarai, ma'ajiyar hatsi, adana abinci da sauran masana'antu.

hoto3

Babban Kasuwannin Fitarwa

Asiya

Turai

Afirka

Kudancin Amirka, Arewacin Amirka

Marufi & Shipping

FOB: Ningbo ko ShangHai

Lokacin Jagora: 30-45 kwanaki

Shiryawa: Fitar da kaya a cikin katako

Biya & Bayarwa

Hanyar Biyan kuɗi: Advance TT, T/T, Western Union, PayPal, L/C.

Bayanin Isarwa: a cikin kwanaki 30-50 bayan tabbatar da oda

Amfanin Gasa na Farko

1.We have a kan 11 shekaru gwaninta gwaninta a matsayin manufacturer na psa oxygen janareta.

2.Ƙungiyar fasaha tana da injiniyoyi 6. Injiniyan yana da shekaru masu yawa na shigarwa da ƙwarewar aiki a ƙasashen waje.

Mun kafa haɗin gwiwar haɗin gwiwa tare da abokan ciniki a Hungary, Kenya, Brazil, Philippines, Cambodia, Thailand, UK, Venezuela, Rasha da sauran ƙasashe.

3.Select gida da na duniya sanannen nau'in alamar alamar don tabbatar da ingancin samfurin.

4.shekara garanti.

5.Engineers suna zuwa ƙasar ku don shigarwa da horo ko bidiyo, zane, horo na koyarwa.

6.24 hours shawarwari kan layi, jagora.

7.Bayan 1 shekara, za mu samar da kayan haɗi a farashin farashi, samar da goyon bayan fasaha don kiyayewa na rayuwa, waƙa da hira akai-akai, da yin rajistar amfani da abokan ciniki.

8.Bayar da haɓaka samfuri da sabis bisa ga amfani da abokin ciniki.

hoto3

  • Na baya:
  • Na gaba: